🇪🇸Tây Ban Nha - Ngày lễ 2026
Xem danh sách ngày lễ của Tây Ban Nha, bao gồm ngày lễ công cộng, ngày nghỉ ngân hàng, ngày nghỉ học, ngày kỷ niệm và các ngày lễ khác.
Ngày lễ
Tổng cộng 18 ngày lễ
| Tên ngày lễ | Ngày | Đếm ngược ngày | Loại |
|---|---|---|---|
Año Nuevo | 2026-01-01 | 181 ngày trước | Ngày lễ công cộng |
Día de los Reyes Magos | 2026-01-06 | 176 ngày trước | Ngày lễ công cộng |
San José | 2026-03-19 | 104 ngày trước | Ngày kỷ niệm |
Jueves Santo | 2026-04-02 | 90 ngày trước | Ngày lễ công cộng |
Viernes Santo | 2026-04-03 | 89 ngày trước | Ngày lễ công cộng |
Pascua | 2026-04-05 | 87 ngày trước | Ngày kỷ niệm |
Día del Trabajador | 2026-05-01 | 61 ngày trước | Ngày lễ công cộng |
Día de la Madre | 2026-05-03 | 59 ngày trước | Ngày kỷ niệm |
Pentecostés | 2026-05-24 | 38 ngày trước | Ngày kỷ niệm |
Santiago Apostol | 2026-07-25 | Còn 24 ngày | Ngày kỷ niệm |
Asunción | 2026-08-15 | Còn 45 ngày | Ngày lễ công cộng |
Fiesta Nacional de España | 2026-10-12 | Còn 103 ngày | Ngày lễ công cộng |
Todos los Santos | 2026-11-01 | Còn 123 ngày | Ngày lễ công cộng |
Todos los Santos (día sustituto) | 2026-11-02 | Còn 124 ngày | Ngày kỷ niệm |
Día de la Constitución Española | 2026-12-06 | Còn 158 ngày | Ngày lễ công cộng |
Día de la Constitución Española (día sustituto) | 2026-12-07 | Còn 159 ngày | Ngày kỷ niệm |
La inmaculada concepción | 2026-12-08 | Còn 160 ngày | Ngày lễ công cộng |
Navidad | 2026-12-25 | Còn 177 ngày | Ngày lễ công cộng |